Hãy Search kỹ trước khi đặt câu hỏi để tìm cho mình câu trả lời nhanh nhất
Loading
Đang tải dữ liệu...
+ Trả Lời Ðề Tài + Gởi Ðề Tài Mới
kết quả từ 1 tới 8 trên 8

Mã số tin 11847 Ðề tài: Cho mình hỏi những lỗi cơ bản khi may áo sơ mi và quần tây cho nam và nữ?

Thanks
    2

hot12 Cho mình hỏi những lỗi cơ bản khi may áo sơ mi và quần tây cho nam và nữ?

Cho mình hỏi những lỗi cơ bản khi may áo sơ mi và quần tây cho nam và nữ?

Tại sao lúc thiết kế và cắt thì như nhau nhưng đến lúc mặc lại không vừa người, có thể bị chật?

Giúp mình công thức thiết kế tay áo để không bị cánh cái khi dở tay lên với!

Giúp mình những điểm sai lầm hay mắc phải khi thiết kế quần âu nữ nữa nhá!

Cảm ơn mọi người nhìu lắm lắm!

Tớ là tân binh :D

View more latest threads same category:

CHIA SẺ NÊN FACE CÁ NHÂN

"Có những lần lí trí bảo trái tim
    Thôi. không yêu. không giận. không hờn. không nhớ.
    Nhưng trái tim vốn là tên quái gở
    Cứ ầm thầm tha thiết gọi tên"

Thanks
    0

Ðề: Cho mình hỏi những lỗi cơ bản khi may áo sơ mi và quần tây cho nam và nữ?

cho em xin ban ve cong thuc cat may co ao so mi

Thanks
    0

Bạn nói là khi ráp vào mà mặc bị chật thì do bạn tính toán khâu cắt sai thì sẽ bị chật thôi. Còn ráp thì không ảnh hướng đến việc chật hay rộng ở đây.

Thanks
    0

Bạn tìm sách hướng dẫn nhé...

Thanks
    0

ban.co' the? cho Ha. nAch' sau hon 1 chut'.bt ao' thoi` trang la` Vn/4 +2 thj` ban + 3 den' 3.5 roi` ngang nguc. cung~ vay. Vn/4+4 nhu the' ao' dep.laj. k chat.nua~ con` hjnh` mjnh hoa.thj` mjnh` ko co' taj lieu.de? up'.thjet' ke' tay ao' somi thj` cung~don gian? thui ma`. Vn'tt+Vn'ts/2 + 0.5 day' la` cong thuc' co ban?.chuc' ban thanh` cong.
    P/s:1 so' saj sot' la` do duong` cong ko tron` deu`

Thanks
    0

co?ao' somi thj` khj nao` rap' xong het' than trc' than sau roi` ban do co? tren ao' roi` cat' chj tiet' co?.nhu the' ko so.bj saj hong?va` laj chjnh' xac' hon.

Nơi Cư Ngụ
    hà nội
    Thanks
    44

cái này chỉ học để cắt và may đẹp thôi bạn đã mât khoảng thời gian không dưới 3 thang( DK : khéo tay, cahwm chỉ luyện tập),
    Còn công thức thì ở đâu cũng như nhau cả thôi người ta cũng chỉ viết cho bạn cái công thức đọc sao cho dễ hiểu, còn CM công thức và tìm hiểu nguyên nhân bạn phải dầy công bế quan đó.
    VD : 1 vài công thức như hạ đũng = vòng mông : gì gì đó ( chả logic tẹo nào cả)
    Chúc bạn nghiên cứu thành công

Nơi Cư Ngụ
    trên trời
    Thanks
    16

thongbao Ðề: Cho mình hỏi những lỗi cơ bản khi may áo sơ mi và quần tây cho nam và nữ?

Trích Nguyên văn bởi nixie View Post
    cái này chỉ học để cắt và may đẹp thôi bạn đã mât khoảng thời gian không dưới 3 thang( DK : khéo tay, cahwm chỉ luyện tập),
    Còn công thức thì ở đâu cũng như nhau cả thôi người ta cũng chỉ viết cho bạn cái công thức đọc sao cho dễ hiểu, còn CM công thức và tìm hiểu nguyên nhân bạn phải dầy công bế quan đó.
    VD : 1 vài công thức như hạ đũng = vòng mông : gì gì đó ( chả logic tẹo nào cả)
    Chúc bạn nghiên cứu thành công
    có ai đó đang muốn có công thức ạ, trong sách thiếu gì, nhưng tương đối thôi, giống như nixie nói đó. hạ đũng=vòng mông (đúng), nhưng mà con người yêu bạn mà mông to quá cở mà đũng ngắn thì chết rồi, không được rồi.
    SE ĐI CUNG EM DEN CUOI CON DUONG

+ Trả Lời Ðề Tài