Hãy Search kỹ trước khi đặt câu hỏi để tìm cho mình câu trả lời nhanh nhất
Loading
Đang tải dữ liệu...
+ Trả Lời Ðề Tài + Gởi Ðề Tài Mới
kết quả từ 1 tới 5 trên 5

Mã số tin 12899 Ðề tài: Xin cac su phu chi giao cach nhay size bang phuong phap tao sizecode va lap bang alteration

Thanks
    0

Xin cac su phu chi giao cach nhay size bang phuong phap tao sizecode va lap bang alteration

XIN CAC SU PHU CHI GIAO CACH NHAY SIZE BANG PHUONG PHAP TAO SIZECODE VA LAP BANG ALTERATION, NEU CO THE LAM BANG VIDEO CANG TOT. THANKS CAC SU PHU NHIEU.

View more latest threads same category:

CHIA SẺ NÊN FACE CÁ NHÂN

Thanks
    0

Ðề: Xin cac su phu chi giao cach nhay size bang phuong phap tao sizecode va lap bang alteration

ChÀ bẠn nÀy nhiỄm phim trƯỞng ghÊ

Ý bẠn hỎi lÀ cÁch nhẢy bẰng phiÊn bẢn v7.6.5 ĐÓ hẢ ( nhẬp mẪu -> tẠo dẢi cỠ >nhẢy size bẰng trỤc x/y

===> bẠn Đang lÀ sinh viÊn ????

MuỐn cÓ sẢn phẨm thay vÌ hỌc khÔng vÀo do giẢng viÊn dẠy ?

Thanks
    3

Ðề: Xin cac su phu chi giao cach nhay size bang phuong phap tao sizecode va lap bang alteration

Trích Nguyên văn bởi linhquypds@ View Post
    Ban muon hieu do ve nhay size va phuong phap nhay ha
    vay thi minh co the cung cap cho ban tat ca cac video quay co tieng noi ve phuong phap nhay size va cach nhay size va huong dan ve lenh
    ủa video của bạn đâu nhỉ?Bạn gưi link cho minh xin về xem hoc hỏi với!

Thanks
    0

hien tai co rat nhieu phan mem ve nganh may nhung minh biet toray va agms la co the nhay sai bang cong thuc thoi ,cong thuc gom co :bang size,bang thong so,bang code(phai lam cong thuc tuong ung vidu quan tay mong lung la thong so chia cho 8 dui thong so chia cho 4 ong thong so chia cho 4 ) ger ber cung co the lam duoc nhung no cham hon nhieu so voi 2 phan mem kia,,nhay size tren pham mem agms doi voi quan tay quan jean ao thun so mi minh co the nhay sai trong vong 5 phut bao nhieu sai cung duoc...cho nen no nhay sai rat nhanh ai can ho tro thi lien he skype nha hieudhtr

Thanks
    0

bác ơi giúp học phần mềm lectra với. em mù tịt ưúa

+ Trả Lời Ðề Tài