Hãy Search kỹ trước khi đặt câu hỏi để tìm cho mình câu trả lời nhanh nhất
Loading
Đang tải dữ liệu...
+ Trả Lời Ðề Tài + Gởi Ðề Tài Mới
kết quả từ 1 tới 8 trên 8

Mã số tin 18143 Ðề tài: Giáo trình dạy sửa máy may công nghiệp cơ bản

Thanks
    0

Giáo trình dạy sửa máy may công nghiệp cơ bản

Gởi lời chào thân ái đến tất cả những ai đang đọc topic này.Hôm nay em lập topic này mong muốn tìm được giáo trình sửa chữa máy may.em đang ở nước ngoài nên ko thể mua được sách trong nước.Nếu anh chị nào có xin giúp em.Em xin chân thành cảm ơn

View more latest threads same category:

CHIA SẺ NÊN FACE CÁ NHÂN

Thanks
    1

Ðề: Giáo trình dạy sửa máy may công nghiệp cơ bản

theo tôi biết giáo trình này hiện nay rất hiếm, bạn có thể google ra vài nơi tại VN có bán sách nhưng tận 500k :(,
    còn tài liệu dạy lý thuyết nếu chưa biết gì mà đọc rất khó hiểu. Với những lỗi cơ bản, bạn có thể google ra rồi nhặt góp từng chút ít
    để có được tài liệu.

Bạn nào có ebook vui lòng chia sẽ nhé, tks.

Thanks
    0

muốm sửa loại máy ji trong nghanh may anh có thể chi cho mà sửa được tất cả cơ và điện tử,vi anh la thợ bậc nhất miềm bắc này ju theo moi ngươi trong nghanh hiện nay chưa co ai lương cao bằng anh hết.và anh chưa đê 1 máy nào qua tay anh ma ko hoạt động đc.liên hê imal ju ANH cho số ĐT

Thanks
    1

Trích Nguyên văn bởi nguyen duc Dung View Post
    muốm sửa loại máy ji trong nghanh may anh có thể chi cho mà sửa được tất cả cơ và điện tử,vi anh la thợ bậc nhất miềm bắc này ju theo moi ngươi trong nghanh hiện nay chưa co ai lương cao bằng anh hết.và anh chưa đê 1 máy nào qua tay anh ma ko hoạt động đc.liên hê imal ju ANH cho số ĐT
    bạn có tự cao quá không vậy?

Thanks
    0

a cho e so dien thoai va mail voi co gi e hoi anh

Thanks
    1

nguyên duc dung nổ to thế ... ban nên nhớ đây là nơi giao lưu chia sẻ kinh nghiem chứ không phải chỗ chém gió cho vui đâu nhé ...

Thanks
    1

mình cuxg đang ở NGA .. theo mình thấy nếu hoc lỏm từ nguoirf khác sẽ hiệu quả hon là hoc sách ... đối với nhũn g lỗi thông thương ỏ máy 1kim , vat sổ , trần đè kung khá là dễ ...ban có thể tháo ra rồi xem nhưng máy chưa hỏng rồi lắp lại .... tò mò làm hỏng vài cái rồi cũng sửa đk thôi ......... (đó là kinh nghiệm của mih nhé) o.O

Thanks
    0

Bác nguyen duc dung giỏi gì mà gioỉ quá vây? Tôi được biết máy may hiện nay trên dươí 500 loaị máy và nhiều model khác nhau. Trên thế giới chưa có ai sửa được tấc cả các loại máy chỉ chuyên một số nào đó thôi.bác đừng có má nổ to wá như vâỵ Chúng ta cần chia sẻ kiến thức để cùng nhau phát triển chứ ko phaỉ đả kích hay phét láo ỏ đây nha bạn mong bạn tôn trọng lời nói và tôn trọng nghè nghiệp.
    Mình chia sẻ vơí bạn hoangnguyendng85 như sau:

Về tài liêụ thì thực sự là khó kiếm trên mạng cung ko có đủ và chỉ sơ lược thôi. Để phát triển tay nghề bạn nên maỳ mò và chiụ khó ( cần tìm hiểu thông số cơ bản của từngloại máy.).trước dây trên diển đàn có bác minhlongco hay chia sẻ bác naỳ rất am tường và kinh nghiệm bác naỳ ở p,thcm. Nhưng ko hiêủ sao daọ naỳ ko thaý bác xuât hiện nưã mà nick minhlongco đã bị khoá rôì. Mình có số di dộng cuả laõ này khi naò bí thì alo bác sẻ hươngs dẫn 0908551694 Long.
    Chuc thành công!

+ Trả Lời Ðề Tài