Các kiểu thiết kệ đồ bộ may hot nhất năm 2017

Thảo luận trong 'Thiết kế cắt may áo thun, sơ mi, áo kiểu nữ' bắt đầu bởi britajapan, 13 Tháng bảy 2017.

Chia sẻ trang này

1. britajapan

britajapan

Web:
    Dưới đây là 1 số kiểu thiết kệ đồ bộ may hot nhất năm 2017 cho chị em có thể tự may mặc ở nhà nhé, vừa đẹp, thời trang lại tiện .
    1. Bộ quần áo mặc nhà :
    Đối với phụ nữ hiện đại thì: “ở nhà càng phải mặc đẹp”. KHông chỉ khi ra đường đi chơi, đi làm chị em phụ nữ mới chú trọng đến trang phục của mình phải đẹp và thời trang mà với xã hội phát triển như hiện nay ở nhà chị em cũng phải mặc đẹp và thời trang có như vậy mới là một người phụ nữ hiện đại.

Các bạn có thể tự may những bộ quần áo mặc nhà đơn giản mà đẹp như vậy với công thức may quần áo Linkmode đã chia sẻ với các bạn. Bộ đồ mặc nhà có thiết kế trẻ trung với áo cổ vuông, tay ngắn, quần lửng, các chi tiết bèo, nhún, làm cho trang phục trở nên xinh xắn, nữ tính hơn. Họa tiết caro hợp thời trang, cho người mặc vẻ ngoài năng động, khỏe khoắn hơn. Chất liệu vải thun tốt, bền đẹp và thông thoáng, mát mẻ khi mặc. Chất liệu kate nhẹ nhàng thấm hút mồ hôi tốt, đem đến cảm giác thoải mái, dễ chịu trong mọi hoạt động .Đồ bộ lửng ca rô mặc nhà với kiểu dáng dễ thương, xinh xắn cho bạn gái thật tự tin và duyên dáng khi mặc nhà.

2. Bộ đồ công sở hiện đại thanh lịch.

Đối với những cô nàng công sở thì việc thay đổi trang phục từ váy nhàm chán là quần áo bộ công sở thanh lịch và năng động hơn. Việc tự may bộ đồ công sở cũng không khó khăn đối với những bạn đã theo dõi các bài viết của Linkmode về công thức may quần áo và chân váy, các bạn có thể áp dụng những công thức đó và sáng tạo thêm tùy theo ý thích của mình.

Các bạn có thể áp dụng bản vẽ công thức quần áo của Linkmode như sau:

Cách đo mẫu quần áo

Đối với những bạn nào không thích mặc quần có thể thay thế vào đó là chân váy dài công sở để nhìn bạn nữ tính và thanh lịch hơn. Chân váy công sở kết hợp với những chiếc áo thiết kế bèo nhẹ điệu đà nhìn các bạn nữ sẽ nữ tính hơn và thu hút mọi ánh nhìn và tự tin hơn trong công việc.
  2. anhneond

anhneond

cho mình xin công thức được hok bạn