Công việc của thống kê nhà cắt.

Thảo luận trong 'Tổ cắt' bắt đầu bởi Trần Huế, 29 Tháng năm 2015.

Chia sẻ trang này

1. Trần Huế

Trần Huế

Em chào tất cả các anh chị trong diễn đàn Congnghemay, anh chị nào có kinh nghiệm làm thống kê có thể cho em biết công việc chính, các bước làm và những điểm cần chú ý của 1 thống kê nhà cắt không ạ??? Em là dân mới, đang vô cùng hoang mang. Em xin chân thành cảm ơn ạ. Mong sự trợ giúp của anh chị.^_^iii
  2. admin

admin Boss Bự Staff Member

Nghề nghiệp:
    Quản Lý
    Web:
    Công việc này thì không có gì khó cả chỉ cần bạn là người cẩn thận chút thôi, còn thực tế làm những việc gì thì phải do cấp trên hoặc tổ trưởng tổ cắt sẽ giao trực tiếp cho bạn, thông thường là nhận số lượng , kiểm tra số lượng và báo cáo số lượng như vải nhập về tổ, số lượng bán thành phẩm cắt ra, số lượng giao cho các tổ may, số lượng còn tồn ...
    Trần Huế thích bài này.
  3. Trần Huế

Trần Huế

Em cảm ơn admin!!! Nhưng vì mọi người đều nói công việc của thống kê vất vả và áp lực cao mà em thì vẫn rất mơ hồ nên lo lắng không biết có thể hoàn thành nhiệm vụ của mình không. Mong anh/chị giải thích rõ hơn.-_--_--_-
  4. Lê Hiền Ánh Dương

Lê Hiền Ánh Dương

Nghề nghiệp:
    Phát triển công nghệ may
    Đã 3 năm rồi , bạn Trần Huế còn cần hỗ trợ gì thêm ko ? Bạn nào muốn tìm hiểu về công việc của thống kê cắt thì gửi mail cho mình, mình sẽ chia sẻ kinh nghiệm và hỗ trợ sử dụng phần mềm tác nghiệp hạch toán cắt luôn nhé ! lehienanhduong.co@gmail.com