Crack accumark 64 bit

Thảo luận trong 'Download phần mềm Gerber Accumark' bắt đầu bởi hungdo115, 29 Tháng tư 2011.

Chia sẻ trang này

1. hungdo115

hungdo115 Quản Trị Viên

Nghề nghiệp:
    Director retires
  2. saper

saper

Ðề: Crack accumark 64 bit

thanks bro nhiều! Đang cần cái này. Mà bro cho hỏi cái này sài cho bản mấy vậy? 8.3 hay 8.4.
  3. mybstyle17

mybstyle17

Is for Accumark 8.4 !!!!!
    AccuMark 8.3 not work on 64-bit.
    Thanks ,you posted my emulator :).
  4. hungdo115

hungdo115 Quản Trị Viên

Nghề nghiệp:
    Director retires

8.4 đó bạn ah khakhakhakhakhakhakhakhakhakhakhakhakhakhakhakha
  5. saper

saper

Cảm ơn bạn ! Nhưng mình vẫn không cài được key vẫn không chạy. Bạn có thể vui lòng chỉ dẫn chi tiết cách cài đặt được không? Cám ơn nhiều!

---------- Post added at 02:18 PM ---------- Previous post was at 02:17 PM ----------

Cảm ơn bạn ! Nhưng mình vẫn không cài được key vẫn không chạy. Bạn có thể vui lòng chỉ dẫn chi tiết cách cài đặt được không? Cám ơn nhiều!

---------- Post added at 02:23 PM ---------- Previous post was at 02:18 PM ----------

Thanks for your emulator! But I still get fail when install. The key doesn't work. Would you please to show me more detail how to make it work! Thanks before hand!
  6. mybstyle17

mybstyle17

7. khue8xhn

khue8xhn Thành Viên

crak này có thời hạn không vậy bạn...?
  8. hungdo115

hungdo115 Quản Trị Viên

Nghề nghiệp:
    Director retires

9. mrtuyen.8x

mrtuyen.8x

các bác ơi em dang cai dat gerber 8.4 tren win7 64bit .co downcrack cua mybstyle17 ve de cai nhưng sau khi cài xong vẫn không chạy dc gerber ,mong các bác chỉ giáo dùm .thanks trước trước nhé hihicungly
  10. saper

saper

không cài trực tiếp trên win 7 64bit được bạn à. Bạn nên cài thêm XP mode trên win 7 rồi cài gerber vô đó.
    Chúc thành công.

---------- Post added at 02:24 AM ---------- Previous post was at 02:24 AM ----------

không cài trực tiếp trên win 7 64bit được bạn à. Bạn nên cài thêm XP mode trên win 7 rồi cài gerber vô đó.
    Chúc thành công.
  11. daocuonghutvnn

daocuonghutvnn

trong diễn đàn có anh ninhhai chuyên dùng acumark trên win 7 , mình nghĩ bạn nào thực sự cần thì nhờ anh ninhhải chia sẻ kinh nghiệm .
  12. mrtuyen.8x

mrtuyen.8x

thanks bạn nhiều nha .bạn có thể chỉ rõ hơn dùm mình được không .Cái XP mode đó mình tìm không ra hix.:vivu:
  13. saper

saper

Bạn phải vô trang http://www.microsoft.com/windows/virtual-pc/download.aspx
    rồi down về 2 phần Virtual PC và XP mode. Sau đó cài đặt bình thường. Bạn cứ làm đi và google để biết thêm về cách dùng XPmode. Nếu gặp khó khăn khi cài soft thì hỏi tiếp.
    Chúc thành công.

---------- Post added at 01:22 AM ---------- Previous post was at 01:21 AM ----------

Bạn phải vô trang http://www.microsoft.com/windows/virtual-pc/download.aspx
    rồi down về 2 phần Virtual PC và XP mode. Sau đó cài đặt bình thường. Bạn cứ làm đi và google để biết thêm về cách dùng XPmode. Nếu gặp khó khăn khi cài soft thì hỏi tiếp.
    Chúc thành công.
  14. mrtuyen.8x

mrtuyen.8x

hix bạn ơi có thể hướng dẫn mình cách cai được không .máy minh xai win 7 64 bit phien ban home premium .Mà nghe nói XP Mode không cài được trên HDH này thì phải giúp mình với kính cận
  15. saper

saper

Chính xác là XP mode ko chạy trong bản Home. Nó chỉ support các bản Pro hay Ultimate. Tuy nhiên bạn vẫn còn nhiều lựa chọn, bạn có thể cài lại bản Win 7 Ultimate 64bit sài cho đã, trong trường hợp bạn sài laptop ko thể nâng cấp bản win7 thì bạn dùng mấy soft khác tương tự để cài thêm win XP. Đó là VMware và Virtualbox. Bạn chịu khó tìm hiểu về 2 soft trên nhé. Như mình đã nói forums này là chuyên ngành nên những điều thuộc về OS basic bạn tìm hiểu ở các trang web chuyên về OS và các soft khác. Bởi nếu giải thích cho bạn hiểu rõ về nó thì mất cả trang thậm chí vài trang làm loãng topic mất.
    Chúc bạn thành công.

---------- Post added at 11:51 AM ---------- Previous post was at 11:51 AM ----------

Chính xác là XP mode ko chạy trong bản Home. Nó chỉ support các bản Pro hay Ultimate. Tuy nhiên bạn vẫn còn nhiều lựa chọn, bạn có thể cài lại bản Win 7 Ultimate 64bit sài cho đã, trong trường hợp bạn sài laptop ko thể nâng cấp bản win7 thì bạn dùng mấy soft khác tương tự để cài thêm win XP. Đó là VMware và Virtualbox. Bạn chịu khó tìm hiểu về 2 soft trên nhé. Như mình đã nói forums này là chuyên ngành nên những điều thuộc về OS basic bạn tìm hiểu ở các trang web chuyên về OS và các soft khác. Bởi nếu giải thích cho bạn hiểu rõ về nó thì mất cả trang thậm chí vài trang làm loãng topic mất.
    Chúc bạn thành công.
  16. khue8xhn

khue8xhn Thành Viên

nè mệt quá cho crark này mà chạy nè chạy được cả 32 -> 64 tuốt ? key vô thời hạn luôn dùng cho phiên bản 8.4...test tẹ ga không phải nghĩ về thời gian ? có thế thôi mà cũng dài dòng ?
    cám ơn trước khi down nhe ? 01669781088
    http://www.mediafire.com/?bhob0ge3nti80b7

---------- Post added at 01:23 PM ---------- Previous post was at 01:23 PM ----------

nè mệt quá cho crark này mà chạy nè chạy được cả 32 -> 64 tuốt ? key vô thời hạn luôn dùng cho phiên bản 8.4...test tẹ ga không phải nghĩ về thời gian ? có thế thôi mà cũng dài dòng ?
    cám ơn trước khi down nhe ? 01669781088
    http://www.mediafire.com/?bhob0ge3nti80b7
  17. nguyennam2010

nguyennam2010

ma pass la gi vay ban
  18. saper

saper

@mrtruyen. Có tin này cho bạn không biết buồn hay vui. Mình đã tìm cách cài được trực tiếp trên win 7 64bit, nhưng chỉ chạy được phần PDS thôi còn nest không chạy, nó báo missing file queue gì đó, phải nhờ các bạn khác giúp thôi.
    Do không cài được nest gerber nên mình cài Optitex 11 chạy ngon cả PDS và nest nhưng không cài được net ++2. Nhưng nếu cài trong XPmode thì gerber chạy ngon cả 2 phần còn optitex thì phần 3D xấu lắm. Tùy bạn quyết định thôi.

---------- Post added at 08:02 PM ---------- Previous post was at 08:02 PM ----------

@mrtruyen. Có tin này cho bạn không biết buồn hay vui. Mình đã tìm cách cài được trực tiếp trên win 7 64bit, nhưng chỉ chạy được phần PDS thôi còn nest không chạy, nó báo missing file queue gì đó, phải nhờ các bạn khác giúp thôi.
    Do không cài được nest gerber nên mình cài Optitex 11 chạy ngon cả PDS và nest nhưng không cài được net ++2. Nhưng nếu cài trong XPmode thì gerber chạy ngon cả 2 phần còn optitex thì phần 3D xấu lắm. Tùy bạn quyết định thôi.
  19. mrtuyen.8x

mrtuyen.8x

Thanks bác nhiều nhé .Hix có lẽ em cài lại win phiên bản khác thui .một lần nữa cảm ơn sự nhiệt tình của các bác .Mà bác Saper đang ở đâu thế ,em đang o Bình dương nếu bác ở gần khu vực đó thì anh em mình có thể gặp nhau chút không cungly hihi

---------- Post added at 10:21 PM ---------- Previous post was at 10:04 PM ----------

thanks bác nhé ,để em thử xem thế nào
  20. phuduc153

phuduc153

Có tin này cho bạn không biết buồn hay vui. Mình đã tìm cách cài được trực tiếp trên win 7 64bit, nhưng chỉ chạy được phần PDS thôi còn nest không chạy, nó báo missing file queue gì đó, phải nhờ các bạn khác giúp thôi.

Nguồn Copyright: http://congnghemay.net/showthread.php?t=5151&page=2#ixzz1TMpoZ3N0

Bạn saper có thể sử dụng nest trên win 7 64bit.
    Lỗi khi chạy accunest do chương trình không tìm thấy file ultramrk.umq
    Khi bạn mở accunest, hiện bảng báo missing file queue, bạn chọn file ultramrk.umq theo đường dẫn C:\Users\Public\Gerber Technology\Queue khi đó accunest sẽ chạy bình thường.