gerber- accunet

Thảo luận trong 'Pad' bắt đầu bởi huu-tuan, 22 Tháng tư 2012.

Chia sẻ trang này

1. huu-tuan

huu-tuan Member

chào tất cả các bạn mình có đọc trên mấy trang wed rao bán phần mềm gerber 8.4.1 . học quảng cáo thế này đây

1 - Accunest hiệu quả hơn, có thêm chức năng giác sơ đồ cụm với vải bị loang màu, ngoài ra còn có thể làm việc với Marry ( trước kia create marry rồi mà chạy accunest thì mỗi đứa đi một nơi )

cho mình hỏi các bạn đang dùng key xin một chút nhé .có phải dùng hàng xin thì thằng accunet làm được những việc như trên Quảng cáo ở trên không . vì mình đang dủng key ảo .net của mình không làm được như những gì họ nói . có bạn nào chạy được net như trên không cho mình biết với tks ( ở dưới là hình quảng cáo của key của họ )

View attachment 2818 View attachment 2819

2. sunshine_ht

sunshine_ht Active Member

Ðề: gerber- accunet

key trong diễn đàn full hết rồi mà
  3. huu-tuan

huu-tuan Member

bạn không hiểu ý mình rồi . ở đây ý mình nói họ quảng cáo key của họ chuần . nên khi chạy accunest chống khác màu . lên kết marry lại chạy tư động nó không bung ra lung tung . con minh liên kết bằng lệnh Marry lại khi chạy nó cứ xé ra mỗi chi tiết mỗi nơi

- ở đây mình muốn so sánh giữa gerber 8.4.1 khi liên kết bằng lệnh marry lai vả chạy tự động không được . và nếu các bạn xem video clip lectra V5.4 cua bạn tin thi khi liên kết lai cho chay tu dong rat ok cac chi tiet khong ra chay lung tung nhu gerber của mình . ...như vậy nên mình mới hỏi có cách nào gerber chạy net giống như lectra V5.4 của bạn tin không . nếu có bác nào biết xin chỉ giáo chân thành cảm ơn chờ đócunglycunglycungly
  4. haduytintyt

haduytintyt Active Member

Web:

thì ra là so sánh chức năng của Lectra và Gerber ^^ mình không biết là bên Gerber có chức năng Fuseblock không ? chắc là cũng có thôi. 2 thèn cạnh tranh mà, mày có tao cũng có chứ :vivu: cái này chắc phải trông chờ cao thủ Gerber rồi đây ! mong là sẽ có bạn chia sẽ. Mình xin 1 chổ để ngóng hướng dẫn kính cận
  5. ninhhai

ninhhai Administrator

Mấy cái đó chẳng liên quan gì tới Key cả. Là cách dùng Accunest thôi. Bạn so sánh với key trên diễn đàn đang có nhé.
    View attachment 2820
  6. huu-tuan

huu-tuan Member

Dear : Ninh Hai ở đây ý mình cũng không phải mình so sánh giữa key của diễn đàn với key của ai cả . mình biết key của diễn đàn cũng fun time rồi nhưng không biết cách chạy accunest làm sao cho được như họ thôi . ý mình muốn có ai biết cách chạy net như vậy xin chỉ giáo cho mọi người biết . nhưng hình như các cao thủ đều dấu bài của mình thì phải . cũng có nhiều người thác mắc như mình nhưng chưa có bài nào trả lời thỏa đáng . mong các cao thủ chia xẻ chân thành cảm ơn
  7. vu.design

vu.design Member

Bạn xem lại ở đường Links này nhé , A Hải đã hướng dẫn rồi đấy :

http://congnghemay.net/showthread.php?t=2796#.T5Qsp7NcPfI
  8. sunshine_ht

sunshine_ht Active Member

Bạn đưa ra cái hình vậy kèm theo lời quảng cáo làm sao mà hiểu được ý của bạn.
  9. huu-tuan

huu-tuan Member

ok bạn lúc trước mình cũng có coi bài của ninhhai rồi nhưng có một thiếu xót là khi tess không bỏ luôn pack marker đi nên khi chạy net marry không còn lên kết bị nhẩy lung tung

như vậy bây gời phần Accunest muốn chạy có liên kết Marry thi chon finsh marker và bỏ chọn pack markr đi là chạy ok .. tks các bạn nhiều nhé mình đã cọi bài viết và tess ok theo kiểu đi Marry liên kết lại chống khác màu
    khakha
  10. huu-tuan

huu-tuan Member

hihihi tks nhé . sh3.0-dùng lâu rồi . về % thì cũng vậy thôi nhưng được cái chọn được nhiều chức năng đi hơn thôi kekeke