Thông báo ban nick Obsessed trong vòng 1 tuần và tạm dừng Box chat 3 ngày.

Thảo luận trong 'GÓP Ý VỀ HOẠT ĐỘNG DIỄN ĐÀN' bắt đầu bởi vanlien, 11 Tháng chín 2010.

Chia sẻ trang này

1. vanlien

vanlien Boss Bự

Nghề nghiệp:
    vanlien25041984
    Thông báo ban nick Obsessed trong vòng 1 tuần với lý do thành viên mới không tìm hiểu kỹ Quy định diễn đàn đưa ra.
    [11-09, 10:00] Obsessed Toàn Post cái vớ va vớ vẩn, chẳng có tý quái ý nghĩa nào, Mod cái quái gì [11-09, 09:59] Obsessed Toàn mấy ông rỗi hơi như ônG SHINICHI thì diễn đàn này nát
    7. Không gửi các bài viết mang tính đả kích, khích bác, chỉ trích, nói xấu, dùng các từ ngữ không hay. Những bài viết này sẽ được nhắc nhở hoặc xóa tùy theo nội dung.
    Rất mong thành viên congnghemay.net cùng nhau xây dựng congnghemay.net thành một diễn đàn thực sự của ngành may.
    Đóng box chat 3 ngày do các thành viên không coi Box chat là nơi giao lưu.
    chào thân Ái !
  2. Coffee

Coffee

Ðề: Thông báo ban nick Obsessed trong vòng 1 tuần và tạm dừng Box chat 3 ngày.

Xin lỗi mấy bác Admin cho em hỏi tý, các bác làm gì mà nick ChapCheng của em ko vào được thế?
    Em không đổi Password mà cũng chẳng làm cái gì cả?
    Nản toàn tập
  3. vanlien

vanlien Boss Bự

Nghề nghiệp:
    vanlien25041984
    Ðề: Thông báo ban nick Obsessed trong vòng 1 tuần và tạm dừng Box chat 3 ngày.

Bạn chapcheng thân mến,cũng thỉnh thoảng có một thành viên phản ánh như bạn là không vào được nick của mình và mình cũng đang kiểm tra coi vấn đề là ở chỗ nào,mình đã gửi mail pass mới qua địa chỉ

tài khoản mới của bạn,mong bạn kiểm tra và đổ lại pass này.
    Chào thân ái!