Thực hiện tháng hành động

Thảo luận trong 'GÓP Ý VỀ HOẠT ĐỘNG DIỄN ĐÀN' bắt đầu bởi vanlien, 17 Tháng tám 2011.

Chia sẻ trang này

1. vanlien

vanlien Boss Bự

Nghề nghiệp:
    vanlien25041984
    Chào tất cả anh em thành viên congnghemay.net,website của chúng ta từ khi thành lập tới nay đã hơn một năm rồi có thể nói anh em trong diễn đàn và chính tôi cũng đã chia sẻ rất nhiều tài liệu và kinh nghiệm của bản thân mình nên diễn đàn với mong muốn sẽ giúp ích một ai đó để góp phần cho ngành dệt may và thời trang của nước ta phát triển hơn,nhưng kiến thức hiện có trong diễn đàn của chúng ta chia sẻ là còn rất nhỏ bé so với lượng kiến thức về ngành may,ai cũng mong muốn có một diễn đàn ngành may mà ở đó khi cần bất kỳ một kiến thức và tài liệu chuyên ngành nào thì chúng ta thấy hặc hỏi đều sẽ có một câu trả lời như ta mong muốn,ngay cả Văn Liên cũng thế tôi đã học được rất nhiều điều từ diễn đàn,những kiến thức mình có đều chia sẻ tại vì chúng ta không thể nào nhớ được những thứ chúng ta đã biết,nhiều khi quên không biết tìm ở đâu ra vì thế diễn đàn vừa chia sẻ cho anh em cần và cũng vừa là một nơi chúng ta cất giữ kiến thức cho riêng mình.

Hôm nay mình lập ra topic này với ý tưởng mỗi tháng chúng ta thực hiện một tháng hành động một mảng,lĩnh vực trong ngành may,trong tháng hành động đó chúng ta sẽ tập trung thảo luận và chia sẽ những vấn đề trong mảng mà chúng ta đặt ra,tất nhiên là những đề tài khác vẫn thảo luận bình thường để diễn đàn chúng ta ngày một lớn mạnh và hoàn thiện hơn.

Mình nghĩ tháng 8 này chúng ta thực hiện tháng hành động về phần
    mềm vì mảng này đang là thế mạnh của congnghemay.net,anh em cùng nhau chia sẻ kiến thức về phần mềm,đối với riêng văn Liên do mình chỉ rành về Lectra nên hứa sẽ cố gắng làm nhiều video về mảng này,rất mong được nhiều ủng hộ của anh em thành viên trong diễn đàn.

Do từ trước tới nay mình viết sai khá nhiều lỗi chính tả và câu văn của mình không được hay cho lắm nên nếu có viết sai gì mong anh em bỏ qua cho.cungly