Xin hỏi diễn dàn của chúng ta có thể tồn tại được bao lâu?

Thảo luận trong 'GÓP Ý VỀ HOẠT ĐỘNG DIỄN ĐÀN' bắt đầu bởi vunguyenthanh07, 21 Tháng một 2011.

Chia sẻ trang này

1. vunguyenthanh07

vunguyenthanh07

Nghề nghiệp:
    Tạp vụ .

Tôi mạo muội xin hỏi một câu
    Trang web của chúng ta có thể tồn tại được bao lâu?
    Kinh phí để duy trì dựa vào đâu?như tiền thuê máy chủ ,tên miền .......vvv .Ngoài tiền quảng cáo ra !
    Vì tôi cũng đã thấy nhiều diễn đàn " Chỉ sống " một thời gian sau đó lặng lẽ ra đi trong nuối tiếc của mọi người!.
    Tôi mong chủ diễn đàn nói ra một cách thẳng thắn về điều này.
  2. vanlien

vanlien Boss Bự

Nghề nghiệp:
    vanlien25041984
    Ðề: Xin hỏi diễn dàn của chúng ta có thể tồn tại được bao lâu?

Chào bạn!
    Cảm ơn bạn đã quan tâm tới vấn đề này,mình xin trả lời câu hỏi của bạn như sau:
    1,www.congnghemay.net có thể tồn tại tới khi: Nếu như không có một ai muốn vào congnghemay.net để trao đổi thông tin và tìm hiểu về kiến thức ngành may nữa thì khi đó congnghemay.net sẽ ngừng hoạt động.
    2,www.congnghemay.net là điều mà mình muốn thực hiện từ khi còn ngồi tại giảng đường đại học nhưng tới khi tốt nghiệp 2 năm mình mới thực hiện
    được thì bạn cũng biết mình mong muốn congnghemay.net phát triển như thế nào rồi.
    3,Mình cũng rất mong muốn và hy vọng sẽ có một tổ chức, một cá nhân tâm huyết, nhiệt tình nào đó sẽ tài trợ kinh phí cho congnghemay.net tồn tại và phát triển mãi mãi, nhưng mình không vì thế mà mình ngồi để chờ đợi điều đó - để duy trì hosting chính bản thân mình sẽ tự quảng cáo và kinh doanh một số sản phẩm trên congnghemay.net để có lợi nhuận duy trì hosting và cũng có thể nó là một phần sự nghệp của bản thân cũng như những thành viên có chung ý tưởng kinh doanh với mình.
    4,Mình rất mong muốn www.congnghemay.net sẽ là một diễn đàn của ngành dệt may, nó thực sự phát triển lớn mạnh như diễn đàn ngành xây dựng www.giaxaydung.vn và để thực hiện điều này mình rất cần sự giúp đỡ, đóng góp và chia sẻ của mọi thành viên tâm huyết và nhiệt tình.

Tôi chỉ có thể trả lời câu hỏi của bạn tới đây,nếu còn thắc mắc gì bạn hãy hỏi trong topic này mình sẽ giải đáp cụ thể.

Chào thân ái và rất mong sự đóng góp của bạn để congnghemay.net ngày càng phát triển.

Thân ái !
    Last edited by a moderator: 22 Tháng một 2011
  3. ChapCheng

ChapCheng Quản Trị Viên Cấp Cao

Ðề: Xin hỏi diễn dàn của chúng ta có thể tồn tại được bao lâu?

Cứ Post bài có chất lượng và tâm huyết chút là khắc có câu trả lời !!khakha
    Khi chất lượng đồng nghĩa với sự ủng hộ và quan tâm thì tự khắc sẽ biết có tồn tại được hay không.:vivu:
    BQT dành nhiều thời gian online trả lời và giải đáp ý kiến cũng như thắc mắc của Mem. Khi cả diễn đàn thành 1 khối thống nhất thì việc money duy trì hoạt động cũng chưa phải là điểm đánh dấu sự tồn vong !!ngacnhien

Tôn trọng bản quyền của bài viết, Post bài có tính đóng góp thì đuơng nhiên là bạn sẽ thấy rằng sự tồn tại tỷ lệ thuận với số lần bấm Thanks ^^ - Ease everything !!:battay:
    Hy vọng mọi người cùng hợp tác !!
    Sincerely